Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง OCZ Vendetta 2 กับ CM Hyper212 อันไหนดีกว่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง OCZ Vendetta 2 กับ CM Hyper212 อันไหนดีกว่าคับ

อยากทราบว่า ระหว่าง OCZ Vendetta 2 กับ CM Hyper212 ตัวไหนดีกว่ากันคับ เหงว่าราคาใก้ลเคียงกันอ่ะคับ

นั่นสิ รอคำตอบอยู่
    ปล.แอบเชียร์OCZ

Comment

...คู่นี้นี่คิดไม่ออกเลยว่าใครดีกว่า แต่เข้ามาเชียร์OCZด้วยอีกคน, ดูจากfinแล้วคิดว่า แรงพยาบาท ภาค2(Vendetta 2)น่าจะเย็นว่านะครับ
      ...แต่ราคาประมาณนี้มีCORE CONTACT FREEZERอีกตัวหนึ่งที่สนใจครับ

....พิมม์ภาษาไทยใน Google Chrome นี่ยากพอควรเลย ฮู่วว์!!~
      Last edited by madcat; 7 Sep 2008, 22:53:56.

Comment

http://benchmarkreviews.com/index.ph...1&limitstart=9

Comment

ลองแล้วทั้งคู่ ถ้าทางลมพอ ๆ กัน กินกันไม่ลงครับ
          แต่ Vendetta 2 ติดตั้งง่ายกว่าร้อยเท่า

Comment

Working...
          X