Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื้อเกมไฟนอล7แล้วเล่นไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมซื้อเกมไฟนอล7แล้วเล่นไม่ได้

ผมซื้อเกมไฟนอล7มามี3แผ่นแล้วเล่นไม่ได้อ่ะครับไฟล?มันเป็นสีจางๆพอจะไรท์ก้อเอ๋อเหรอทำไงดีครับ

Comment

ผมว่านั่นมันเป็นไฟล์ของ PS1 แล้วครับ

Comment

ใช่ครับแผ่นเพลย1ผมจะเอามาเล่นกับโปรแกรม ePSXe บนคอมอ่ะ

Comment

เป็นแผ่นของ ps1 ใช่มั้ยครับ

ต้องไปหาโปรแกรมจำพวก epsxe มาใช้ครับ ถึงจะเล่นในคอมได้

Comment

Comment

ไม่หาเวอร์ชั่น PC มาเล่นล่ะครับ

Comment

ทำเป็น ISO แล้วน่าจะเล่นได้(ถ้าผมไม่มั่ว)......คุคุคุคุ

Comment

ทำไมไม่ทำเป็น .iso ล่ะ
                  แล้วจะใช้ emu ทำไมล่ะ ในเมื่อของ PC มันก็มี

Comment

...............

Originally posted by zeusgod View Post
                    ทำไมไม่ทำเป็น .iso ล่ะ
                    แล้วจะใช้ emu ทำไมล่ะ ในเมื่อของ PC มันก็มี
                    กวนจริงๆ ก็ท่าน taylkapook เค้าใช้อีมูเล่น

Comment

emu เล่นผมว่าภาพสวยดีนะ ไม่ต้องกังวลเรื่องpatchอะไรพวกนี้อีก ปรับดีๆหน่อยภาพก็สวยแล้ว เล่นตั้งแต่เด็กแระเกมส์นี้

Comment

Working...
                      X