Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องนิส กับ o2 xda atom life

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องนิส กับ o2 xda atom life

พอดีเข้าไปในบอร์ดโทรศัพท์ไม่มีคนตอบหรือตอบน้อยมากๆ คือตอนนี้ ราคา 12900- เห็นถูกดี จากราคา 30000+ กะว่าจะสอยสักเครื่องเลยถามข้อมูลกะเพื่อนๆก่อน
    1. สเปกเครื่องโอเคป่ะ
    2. ลง windows 6.1 ความเสถียร+ความเร็ว ของโปรแกรมเปงไงมั่ง เพราะเหง แรม 64 เอง
    3. ความทนครับ
    4. ประกัน...อันนี้สำคัญ กัวไม่มี 0
    5. โดยรวมคุณภาพเครื่องเทียบกะราคาถือว่าสมน้ำสมเนื้อไหม

ปล. ถ้าเพื่อนๆท่านใดคิดว่า o2 xda atom life ไม่ดีเท่าไร รบกวนเสนอ รุ่นใหม่ๆมาหน่อย ราคาไม่เกิน 12900- นะไม่ gps ก้อได้แต่ขอ wifi หรือเปง nokia ก้อได้ จะซื้อวันศุกร์แระจ้า

ZZzzzZZ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ ก็ok น่ะครับ แต่ผมใช้ windows 6.0 ลื่นมากครับ
      ถามว่าทนไหมก็ทนน่ะ ล่นมา2ครั้งยังมะเหงเปงไร(แบบตีลังกาด้วยเวลาลง - -)
      ถ้าในราคานั้นคุ้มน่ะเพราะผมซื้อมา 24900 + การ์ด1Gb.

Comment

เอ...ตอนท่าน PrIcoN ซื้อแถมไรมั่งครับ ไม่ทราบว่าฟิลม์กันหน้าจอป่ะครับ

Comment

ของผมมะแถมครับ เป็นเครื่องหิ้วจากนอกครับผม ซื้อเองหมดเลยทั้งกันรอยทั้งโปรแกรมอ่าน-พิมพ์ไทยครับ

Comment

แล้วพอทราบไหมครับว่าช่วงนี้แถมไรมั่ง

Comment

ที่ผ่านๆน่ะครับ มีแถม การ์ด1Gb.+กันรอยอ่ะครับ(ส่วนโปรแกรมไทยนี้จะติดมาในกล่องเลยถ้าซื้อแบบนำเข้าจากบริษัทในไทยอ่ะครับ)

Comment

ram 64 มันไม่ช้าใช่ป่ะครับ เหงเค้าว่ารุ่นนี้เร็ วมาก แล้วอัพแรมได้ป่ะ

Comment

เห็นเพื่อนใช้อยู่เหมือนกันดูน่าใช้ดีครับ ส่วนแรมไม่น่าจะอัพได้นะครับ คิดว่า64เมกนี่ก็ถือว่าOKแล้ว

Comment

แรมมะมีอับน่ะ แต่Cpu นี้แรงสุดยอดเลยครับ(แต่ก็แลกด้วยกับการกินแบตโคตรๆ)

Comment

ทีถามเหงแรมน้อยก่าตัวอื่นกัว WM เวอร์ใหม่ๆออกมาเดวอืดอ่ะครับ

แถมหน่อย ใครมีเวปโหลดเกมส์ pda phone โดยมี crack มาพร้อมโดยไม่ต้องทิ้งเมลล์ไว้บอกหน่อยนะ

Comment

หาใน siamphone ได้ครับ เข้าไปในห้อง pda phone

Comment

ขอบคุณครับ แสดงว่าตกลงจะซื้อนะหวังว่าไม่ตกรุ่นเร็วนะ

Comment

Asus ตัวใหม่ ถูกกว่านะตอนนี้

Comment

asus 527 ป่ะครับ น่าจะ 11900 นะ แต่พอดีเหง o2 xda atom life มัน cpu 624 + rom 1G แล้วตังค์ในกระเป๋ามันหวิวๆอ่ะครับ

Comment

Working...
                              X