Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนวิธีเซต Router D-Link DSL-2640Tด้วยคับเซียนทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนวิธีเซต Router D-Link DSL-2640Tด้วยคับเซียนทั้งหลาย

เพื่งซื้อมาติดตั้ง และเซตค่าไม่เป็น จะเล่นเน็ต2เครื่อง

วิธีเซท มีในคู่มือแล้วครับ ละเอียดด้วย บอกหมด ใส่พาสยังไง ก็บอกครับ
    ตัวนี้ร้อนครับ เปิด24 แล้วโหลดบิท ด้วย รุ่งขึ้นมีค้าง เซ็งเลย ไม่น่าใช้ยี่ห้อนี้เลย

ปล ห้องวาง D-Link DSL-2640T ไม่เปิดแอร์ครับ จะค้างตอนบ่าย2 ประจำ มันร้อนมากๆน่ะ

Comment

Working...
    X