แนะนำ กล้องวีดีโอ MiniDV งบซัก 20,000 หน่อยครับ
พอ ดีจะไปเที่ยวอะครับ อยากได้กล้องวีดีโอซักตัวไว้เก็บภาพความทรงจำ อ่านมาหลายๆๆกระทู้ ใจเอนเอียงไปทาง miniDV แต่อยากได้ราคาที่มันไม่สูงมากอะครับ งบซัก 1 หมื่นปลาย ๆ 2 หมื่น นิด ๆ มีตัวไหนพอแนะนำบ้างครับ อยากได้แบบ 3 CCD นี่งบเท่านี้พอมั้ยครับ

ใครพอมีประสบการณ์มาก่อนแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
จะซื้อเร็วๆนี้แล้วครับ

พอดีมีโครงการจะไปญี่ปุ่นอะครับ ไม่ทราบว่าถ้าไปซื้อที่โน่นราคาจะถูกกว่าบ้านเรามากมั้ย แล้วซื้อย่านไหนดีครับ รบกวนหน่อยนะครับ

ขอบคุณนะครับ