Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี Account Battlefield2142 ออนไลน์ บ้างครับ ขอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี Account Battlefield2142 ออนไลน์ บ้างครับ ขอหน่อยครับ

ผมอยากเล่นมากๆเลยครับ ช่วยกรุณาส่ง Id กับ Pass ทาง PM ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

สมัครเอาเลยครับ ในเกม ง่ายๆ แต่เกมต้องเป็นCD-Keyแท้นะ

Comment

คือว่า ผมไม่ไมี CD-Key แท้อะสิครับ ( ยืมของเพื่อนมาลง ) แล้ว Crack เอาอ่าครับ

ขอคนที่ไม่เล่นแล้วนะครับ

Comment

มีครับแต่ไม่ให้ซื้อมาแพงเอิ๊กๆ

Comment

ใครมันจะให้ครับไปซื้อเอาเองสิไม่งันก็ไม่ต้องเล่น จบ

Comment

งืมๆๆ

Comment

Working...
            X