Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ macbook มีข้อสงสัยช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ macbook มีข้อสงสัยช่วยหน่อยครับ

คือจะซื้อ macbook ครับ วันนี้ไปดูมาเลยมีข้อสงสัย

1. macbook ใช้เมาส์ธรรมดาทั่วไปได้ไหมครับ
    2. ถ้าจะลง Windows XP ที่เป็นแผ่นปลอมได้ไหมครับ

1. ได้ครับ แต่ดูให้มันSupportนะครับ เมาส์Logitechส่วนมากใช้ได้ครับ แต่ยังไม่เคยลองเอาของMicrosoftมาต่อเหมือนกัน อิๆ

2. ได้ครับ ลองถามในนี้ดูจิ มีกี่คนเอาแผ่นแท้ลง หุๆ

Comment

Originally posted by น้องต๋อง View Post
      คือจะซื้อ macbook ครับ วันนี้ไปดูมาเลยมีข้อสงสัย

1. macbook ใช้เมาส์ธรรมดาทั่วไปได้ไหมครับ
      2. ถ้าจะลง Windows XP ที่เป็นแผ่นปลอมได้ไหมครับ

1. ได้ครับ ลองมาเยอะตั้งก่ะ ราคา 99 ยัน หลายพัน
      2. ได้ครับ ซื้อของแท้ดีก่านะ สนับสนุนลิขสิทธิ์

Comment

555 มีคนลงแผ่นแท้กี่คน ผมคนนึงไม่ได้ลงแท้

Comment

มาลงแผ่นแท้กันเต๊อะครับ ราคาไม่ได้แพงมากแล้วครับตอนนี้นะ

Comment

Working...
          X