Announcement

Collapse
No announcement yet.

FX5051 เสีย จะซ่อมได้ที่ไหน ช่วยแนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FX5051 เสีย จะซ่อมได้ที่ไหน ช่วยแนะนำหน่อยคับ

พึ่งซื้อ FX5051 มาได้แค่ 2 เดือนเอง แต่ลำโพงกลางมีปัญหาแล้วครับ รู้สึกตัวลำโพง Midrange driver จะบวมแล้วไม่ดังเอาดื้อๆเลย ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร มีใครช่วยแนะนำร้านที่ซ่อมได้ให้หน่อยครับ

ส่งเครมร้านที่ซื้อมาโลดครับ

Comment

แล้วใครเคยซื้อจาก เว็ป 9final บ้างครับ รู้สึกจะเป็น บริษัท PC Resource นะครับ บริการดีมั้ยครับ

Comment

Working...
      X