Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเซียนๆทั้หลายช่วยจัดสเปคให้หน่อยครับ ใช้กับจอdell24นิ้ว ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเซียนๆทั้หลายช่วยจัดสเปคให้หน่อยครับ ใช้กับจอdell24นิ้ว ครับ

รบกวนเซียนๆทั้หลายช่วยจัดสเปคให้หน่อยครับ ใช้กับจอdell24นิ้ว ครับ

อยากได้cpu Q6600ครับแล้วคล๊อกไปที่3Ghz อะครับ+บอร์ดที่คล๊อกได้ดี

แรม2G
    ฮาร์ดดิส 250G

พวกการ์ดจอเอาที่มันแรงพอรองรับจอDell24นิ้วได้ครับ
    ขอตระกูลati 3850 , 4850 หรือ 4870 ดีครับ

เอาแบบแล้วสามารถต่อกับพอร์ต Hdmi จาการ์ดจอต่อกับจอได้ครับ

คุณมองเสป็กต่ำไปรึป่าวครับ

ผมอยากจะแนะนำ Q9XXX ขึ้นไป

แล้วการ์ดจอ ก้อขอเป็น 4850 1G หรือไม่ 4870 ถ้าให้ดี เอา4870X2 ไปเลย

อยากจะแนะนำครับไว้เป็นตัวเลือก ถ้าเกินงบที่ตั้งไว่ก้อขอโทษด้วยครับ เล่นกับ DELL 24" น่าจะปรับ ไฮด์ได้แบบลื่นๆ

Comment

ถ้ามีเงินนะครับ ซื้อ Q9xxx ไปเลย ครับ ราคาไม่ค่อยต่างถ้าเทียบกับ คุณภาพ

ไม่ต้องมานั่ง clock ด้วยครับ cpu ได้อยู่กับเราไปนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
      X