รบกวนเซียนๆทั้หลายช่วยจัดสเปคให้หน่อยครับ ใช้กับจอdell24นิ้ว ครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: รบกวนเซียนๆทั้หลายช่วยจัดสเปคให้หน่อยครับ ใช้กับจอdell24นิ้ว ครับ

OverclockZone Member

Default รบกวนเซียนๆทั้หลายช่วยจัดสเปคให้หน่อยครับ ใช้กับจอdell24นิ้ว ครับ

รบกวนเซียนๆทั้หลายช่วยจัดสเปคให้หน่อยครับ ใช้กับจอdell24นิ้ว ครับ

AMDครอกด้วยนะครับ+บอร์ดที่คล๊อกได้ดี

แรม2G
    ฮาร์ดดิส 250G

พวกการ์ดจอเอาที่มันแรงพอรองรับจอDell24นิ้วได้ครับ
    ขอตระกูลati 3850 , 4850 หรือ 4870 ดีครับ

เอาแบบแล้วสามารถต่อกับพอร์ต Hdmi จาการ์ดจอต่อกับจอได้ครับ

OverclockZone Member Satanic's Avatar
    ดาวเคโรน สังกัด K66

4850/4870 ไม่แน่ใจว่ามันมี port HDMI ยังจะ แต่น่าจะยัง

OverclockZone Member sonicnan's Avatar

port HDMI มีแล้วครับแต่เป็นหัวแปลงนะ ไม่บอกงบนี่ไม่จำกัดงบหรอครับ

OverclockZone Member Error_Pc's Avatar

จอใหญ่ดีจัง น่ายื่มเอามาดู miyabi Uncensor อิอิ

Bookmarks

Bookmarks