Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ่อไอรูปนี้ดูได้จากตรงไหนเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อไอรูปนี้ดูได้จากตรงไหนเหรอครับ

เอ่อไอรูปนี้ นี้มันดูได้จากตรงไหนเหรอครับขอโทษนะครับ ที่ถามอย่างนี้ คือไม่รู้จริงๆ
    ส่วนรูปนี้ของคุณ KaMI นะครับ วานผู้รู้บอกหน่อยว่าดูจากตรงไหน

ขอบคุณมากๆ ครับ ที่มาเปิดกะลาผม - -
    Attached Files

เอ่อ สมมุติว่า ท่าผมดูไม่ผิด มันมีอยู่อันนึงนี่แหล่ะ ที่ดูได้คล้ายๆอย่างนี้
    แต่ทำไมของผม ตรง graphics กับ gaming graphics มันเป็น 1 ล่ะครับ ขอบคุณมากครับที่เข้ามาตอบ

Comment

กด Update Score ละยัง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        กด Update Score ละยัง
        ขอบคุณที่เข้ามาตอบฟายครับ ขอบคุณมาก

Comment

^
          ^
          -*-

Comment

Working...
          X