Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอ AGP4xเจ๋งๆหน่อยฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอ AGP4xเจ๋งๆหน่อยฮะ

ช่วยแนะนำการ์ดจอ AGP4xเจ๋งๆหน่อยฮะ
    เนื่องจากที่บ้านมีคอมเก่าแต่รองรับ AGP4Xมาใส่นะครับขอความกรุณาช่วยแนะนำให้หน่อยครับยี่ห้อไหนดี รุ่นอะไร และราคาประมาณเท่าไร
    ***AGP ธรรมดาก็ได้***

พวก geforce TI 4600 หรือ 4800

Comment

ผมหา ATi 9100 มาใช้ 4x เหมืแนกันครับ เล่น NFSMW ได้เลยครับ ลองหาดู ไม่งั้นก็ยกเคชไปที่ร้านแล้วลองให้เข้าเสียบการ์ดที่เป็น 8x ดูครับ

Comment

รุ่นพวก7800Gs ก็ดีเหมือนกัน

Comment

ถ้าเจ๋งๆก็GF3ขึ้นไปคับ
          ฝั่งมุมแดงก็Radeonขึ้นไป

Comment

Originally posted by นิระนาม View Post
            รุ่นพวก7800Gs ก็ดีเหมือนกัน
            ขอมันแรงแต่ AGP4X 7800-*-*-*-

Comment

Working...
            X