Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม Notebook 17" compaq หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม Notebook 17" compaq หน่อยครับ

สอบถาม Notebook 17" compaq หน่อยครับ ผมจำรุ่นไม่ได้ เห็นที่พันทิพย์ขายอยู่ 21xxx เอง
    เป็น pentium dualcore การ์ดจอธรรมดา จะเอามาใช้งาน CAD และ เล่นเกมส์นิดหน่อย จะสามารถใช้งานได้ดีไหมครับ

หรือใครใช้งานรุ่นนี้อยู่หรือมีข้อมูลช่วยแนะนำทีครับผม
    ขอบคุณครับ

ดีป่าวไม่รู้ ถ้าเอามาทำงานเอกสารเล่นเนทเล่นเอ็ม คงพอเพียงแล้วแหละ

รู้แต่เพียงว่าจอมันใหญ่จริงๆ สะใจ

ส่วน CAD ถ้าทำแบบธรรมดาๆคงได้ ถ้าซับซ้อน 3D ก็ตัวใครตัวมันอ่ะครับ

Comment

รู้อย่างเดียวว่ามันหนัก
      แบกไปไหนหลังหัก

Comment

เรื่องแบกไป ไม่เป็นปัญหาสำหรับผมเลยครับ แต่อยากรู้เรื่องการใช้งาน Autocad อะไรพวกนี้น่ะครับ ว่ามันจะไหวไหม

ปล. ขอบคุณความเห็นท่านบนๆด้วยนะครับ ^^

Comment

ต้องดู Spec ภายในมันละครับ จอน่ะ รองรับ CAD อยู่แล้ว ใหญ่ดี

Comment

Working...
          X