Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง TK กะ JEDI ร้านไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถึงคุณ Hell Boy จำเอาไว้เลยครับเวลาซื้อสินค้าต้องดูให้เรียบร้อยครับ เพราะร้านที่ชอบฉวยโอกาสมีเยอะครับในพันธุ์ทิพย์ และใบเสร็จสำคัญที่สุดต้องเก็บไว้ให้ดี เพราะถ้าเรามีใบเสร็จอยู่กับมือ แต่ทางร้านบอกไม่เคยขายรุ่นนี้เราจะได้งัดออกมายันหน้าเจ้าของร้านให้หงายไปเลยครับ

Comment

เป็นร้านที่ดีทั้ง 2 ร้าน และหลายๆคนก็เคยตั้งกระทู้ที่ไม่ค่อยดีเกี่ยวกับการให้บริการ 2 ร้านนี้หลายครั้งเหมือนกัน

Comment

ไม่ชอบ เจได งับ ไม่ค่อยต้อนรับ ลูกค้าเท่าไรเรย

รัก TK มากมาย เพราะ ไม่ชอบ เจได เอิ๊กๆ

Comment

Working...
        X