Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทพทั้งหลาย asus update bios ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทพทั้งหลาย asus update bios ได้ไหม

เทพทั้งหลาย asus update update bios ได้ไหม

ได้ครับ ผมทำบ่อยเลย ปลอดภัยใช้ง่ายครับ

แต่ไม่รู้ ท่านเทพอื่นๆ เค้า นิยมแบบไหนกัน

Comment

ในวินโดวส์ ไม่ก็เฟลชไดร์ฟ ไอ้ EZ-Flash ของมันอ่ะ

Comment

ถามก่อนใช้เมนบอร์ดอะไร
        อย่าบอกนะ เมนบอร์ด จิ๊กกะบ๊วบ แล้วใช้โปรแกรม ASUS Update ในการแฟลช BIOS หุหุหุ

Comment

แนะนำflashdrive น่าจะปลอดภัยกว่าทำในwindows นะ (อันที่จริงถ้าตอนอัพ ไฟดันตก ก็เปิดไม่ติดเหมือนกันแหละ เหอๆ) ใช้โปรแกรม hp flash ให้มันboots ได้แล้วก็ทำเหมือนกับทำกับflopy a นั่นแหละ

Comment

Working...
          X