Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮาดดิส SATA2 3.5 มีกล่องใส่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮาดดิส SATA2 3.5 มีกล่องใส่ไหมครับ

หรือว่าใส่กักล่องsataธรรมดาได้ครับ

น่าจะกล่องแบบเดียวกันครับ

Comment

ดัน

Comment

ตัวนี้รับทั้ง2แบบครับ

Enclosure Sata 3.5'' Tsunami Revolution-R (Red)

สวยดีแต่ไม่รู้ว่าจะรับ 640KS หรือเปล่า

Comment

640ks << มันคืออะไรหรอครับ?

Comment

มีแน่นอน

Comment

มีสิ เพิ่งซื้อวันก่อนนี้เอง ช่วงนี้ hdd ที่ขายใหม่ๆ มันเป็น SATA2 กล่องที่ขายที่ร้านส่วนมากก็เป็น SATA2 แล้ว

Comment

Originally posted by Newewiw View Post
                640ks << มันคืออะไรหรอครับ?
                มันคือ HDD Western Digital 640AAKS 640GB เพิ่งถอยมาวันนี้

Comment

มีแน่นอนครับ ไปลองเดินหาดูตามห้างไอทีชื่อดัง

Comment

Working...
                  X