Announcement

Collapse
No announcement yet.

ccc 8.8 จอฟ้าครับ แก้ไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ccc 8.8 จอฟ้าครับ แก้ไงครับ

ลง ccc 8.8 แล้วจอฟ้าอ่ะครับ ทำไงดีครับ ผมเข้าเซฟโหมดแล้วลบออก แล้วไปอัฟเดทไดว์เว่อในแผ่น แต่ทีนี้ผมจะลง ccc ได้ไงครับ

ดันๆๆๆ

Comment

ในแผ่นมันไม่มีตัว CCC มาให้เหรอครับ

Comment

? driver ati มีสอบแบบ คือแบบรวมccc กับไม่รวม ccc (อ่อ บอกมี2แบบหลักๆนะ ไม่นับพวกแยกย่อย) ไปโหลดตัวมี ccc มาครับ

Comment

Originally posted by ryudia View Post
          ในแผ่นมันไม่มีตัว CCC มาให้เหรอครับ
          มีครับผมลงจากแผ่นแหละครับ เลยจอฟ้า ก่อนลงที่ร้านเค้าลงแต่ไดเวอร์การ์ดจอครับผมเลยมาลงเองจากแผ่นพอลงเสร็จจอฟ้าเลย พอเข้าวินโด มาอีก 1นาทีก็จอฟ้าเป้นแบบนี้ทุกครั้งเลยครับ

Comment

Originally posted by shady View Post
            ? driver ati มีสอบแบบ คือแบบรวมccc กับไม่รวม ccc (อ่อ บอกมี2แบบหลักๆนะ ไม่นับพวกแยกย่อย) ไปโหลดตัวมี ccc มาครับ
            ลองดาวโหลดมาแล้วครับ เป็นเหมือนกับที่ผมลงในแผ่นเด๊ะเลยครับ

Comment

Working...
            X