Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายไฟทที่ใช่ต่อ psu 2ตัว มีขายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายไฟทที่ใช่ต่อ psu 2ตัว มีขายไหมครับ

แบบในรูปนี้อะครับ พอดีผมไม่มีฝีมือเลยอยากถามว่าเค้ามีขายแบบสำเร็จไหมครับ

ป.ล. เป็นรูปที่พี่ pod ทำให้ดูในเวปนี้แหละครับ

เห็นวางขายกันอยู่

Comment

รู้สึกพันทิพย์จะมีขายแล้ว .. แต่สายไฟเส้นเล็กไปนิด

Comment

ถ้าผมจะเอา PSU 350Watt ปลอม ๆ (เก่าได้ที่ด้วย) มาต่อให้กับ X1950Pro AGP โดยเฉพาะอย่างเดียวเลยจะได้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by ใคร? View Post
          ถ้าผมจะเอา PSU 350Watt ปลอม ๆ (เก่าได้ที่ด้วย) มาต่อให้กับ X1950Pro AGP โดยเฉพาะอย่างเดียวเลยจะได้มั้ยครับ
          ต่อแบบเดี่ยวๆ แยกซัพพลายคนละชุดกับอุปกรณ์อื่น ก็ทำได้ครับไม่มีปัญหา

เชื่อมสายให้ PSU ทำงานก่อนแล้วก็ต่อไฟเข้าการ์ดได้เลยครับ

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบคร๊าบ
            ป.ล. ราคาประมาณเท่าไหรครับไม่ทราบว่าที่ zerr รังสิตจะมีขายไหมครับ
            Last edited by LoVePaNCaKe; 22 Jan 2007, 15:04:32.

Comment

Working...
            X