Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอPASSอัพเดทNOD32หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอPASSอัพเดทNOD32หน่อยครับ

ขอPASSอัพเดทNOD32หน่อยครับ เดือนนี้อัพเดทไม่ได้เลยครับ ถามหาPASSตลอดเลยครับ
    ตอนนี้ไปเท่าไหร่แล้วครับ ของผม3378เองครับ รบกวนหน่อบครับ

ลองใช้ตัวนี้ช่วยดูครับ NODLogin9.7 ค้นหาพาสเวิร์ดและอัพเดตอัตโนมัติ

Note. ขอตัดลิงค์ออกดีกว่านะครับ ท่านใดสนใจ PM มา อิอิ

Last edited by microsoft™; 9 Sep 2008, 15:14:15.

Comment

ของผมมันมี patch มากับแผ่นลงวินโดวส์ของ Quick PC อ่ะครับ ลงแล้วอัพเดตตลอด แล้วมันจะตัดเรื่องใส่ pass ออกไปเลย

Comment

Originally posted by kk View Post
        ของผมมันมี patch มากับแผ่นลงวินโดวส์ของ Quick PC อ่ะครับ ลงแล้วอัพเดตตลอด แล้วมันจะตัดเรื่องใส่ pass ออกไปเลย
        ขอหน่อยได้มั้ย อัพโหลดให้หน่อย ขอบคุณ

Comment

ระวังจะผิดกฏนะครับ

pm คุยกันจะดีกว่า

Comment

ขอด้วยนะ

Comment

ืgoogle krab พิมพ์ nod32 update รับรองรหัสลับมาแน่

Comment

ไม่ต้องใช้ Pass แอด Servers เอาง่ายกว่ามั้ย

Comment

Originally posted by chain74 View Post
                  ไม่ต้องใช้ Pass แอด Servers เอาง่ายกว่ามั้ย
                  ผมก็ว่างั้น

Comment

Originally posted by chain74 View Post
                    confirm ครับ ใช้ได้ชัวร์

Comment

Working...
                    X