Announcement

Collapse
No announcement yet.

คราบซิลิโคนเดิมที่ติดบนกระดองCPUเอาออกไงงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คราบซิลิโคนเดิมที่ติดบนกระดองCPUเอาออกไงงับ

จะเปลี่ยนซิ้งค์ จะเช็ดทำความสะอาดยังไงง่ะคับ

ผมใช้ cottle bud ชุบ แฮลกอฮอล์เซ็ด ละ ก็ออกนะ

Comment

เอากระดาษเช็ด ๆ ๆ ก็ได้แล้ว

Comment

มังแข็งมากเลยนะครับ อยากจะบอกว่าผมเคยงัดจนCPUร่วง ขางอเปงแถบๆ เหอๆๆ

Comment

เอาสันมีด ขูด

Comment

Originally posted by keang8455 View Post
            ผมใช้ cottle bud ชุบ แฮลกอฮอล์เซ็ด ละ ก็ออกนะ
            ตะกี้ ก็พึ่งใส่ซิงค์ใหม่ครับ ใช้ cottle bud เช็คออกพอสะอาด แล้วเช็ดด้วยผ้าให้หมด ก็เสร็จ เปลี่ยนเป็น 9500LED ครับ สงสาร ไอ้ตัวตามรายเซ็นมัน เดี๋ยวต้องเอาใว้ที่ หิ้งเหมือนเดิมละ

Comment

ทิชชู่ แอลกอร์ฮอล

Comment

แนะนำน้ำยาล้างเล็บแบบใสครับ

Comment

ผมชแอลกาฮอ

Comment

ผมใช้น้ำมันแบบที่มีหัวฉีดน่ะครับ เรียกโซเว้นรึเปล่าไม่แน่ใจ

Comment

Working...
                    X