Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยจัดหา Router ดีดี ซักตัวให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยจัดหา Router ดีดี ซักตัวให้หน่อยครับ

พอดีว่าร้านของเพื่อน Router ตัวเก่ามัน ทำอะไรไม่ค่อยได้เท่าไร แล้ว มันอีกอย่างมันจำกัด เน็ต ของเครื่องในร้านได้แค่ 10 เครื่องเองอะครับ
    ไม่ทราบว่าพอจะแนะนำ Router ดีดี ที่มีความสามารถ มากกว่านี้มั่งไหมครับ

ต้องการมากๆ ครับ ขอบคุรครับ

Linksis AG241 Adsl2+ Router แจ๋ม

Comment

speed touch 585 ดี อึด ทน ตายยาก มี wireless ฟังชั่นเยอะ รองรับการทำงานพร้อมกันได้เยอะ(โหลด bit เปิด half open ไว้ 50 ช่อง คนอื่นยังเล่นเกมสบาย)

ใช้ยากในตอนแรก แต่ถ้าลองใช้สักพักจะรู้ว่าใช้ง่าย

Comment

SMC ครับใช้มาไม่เคยเบี้ยว
        เเต่ Linksys ก็ได้ครับ

Comment

Working...
        X