Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมร้อย อย่างนี้ ทั้งๆยังไมได้ คล๊อกเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมร้อย อย่างนี้ ทั้งๆยังไมได้ คล๊อกเลย

ตามรูปครับ พึ่งลงเครื่องใหม่ เล่น DotA เสร็จเปิดดู โอ้ ร้อนน่ากลัวมากครับ แต่ทำไม ไอ้โปรแกรม HWmonitor (ver. ล่าสุด)กับ Asus AI suite วัดอุณภูมิไม่เหมือนกัน ควรเชื่ออันไหนดี
    ปล.ใส่ซิ้งทั้ง 4 มุมได้ไม่ได้ ได้แค่ 2 มุม ตรงข้างกันเท่านั้น
    Last edited by ergonomics; 9 Sep 2008, 15:02:44.

HWmonitor ไม่ตรงครับ ผมก็ตกใจเหมือนกันตอนแรกที่เจอ

Comment

ใช้ Everest ดูครับ

Comment

อะไรร้อนหรอครับ

Comment

ทกุอย่างเลย Everest โหลดได้ที่ไหน

Comment

ผมว่าปกตินะ ลองไปหาeverestที่www.9down.com

Comment

ท่านหมายถึง CPU หรือ กาดจอ ที่ร้อน

Comment

การ์ดจอที่ร้อน แต่ cpu core สุดท้ายก็ไช่ย่อยนะ

Comment

ทำไม คอร์สุดท้าย...ผมร้อนจังครับ

Comment

Working...
                  X