Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธงค่ายเขียวทีพี่น้องครับ!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธงค่ายเขียวทีพี่น้องครับ!!!!!

เรื่องของเรื่องจะประกอบ PC ใหม่ไว้เล่นเกม ตอนนี้เหลือ VGA เลือกไม่ถูก ระหว่าง gtx 260 กับ 9800x2 http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=280856 ครับพี่น้อง อันไหนมัน แองดีครับ เอาไปเล่นเกม ราคานี้มันเลือกไม่ถอกจริงๆ

9800GX2

Comment

ถ้าเล่น 9800GX2 ผมว่าเอา GTX280 ดีกว่าครับ....หรือไม่ก็ 4870X2

Comment

รอดู 260+ ครับ อิอิ น่าจะปลายเดือน

Comment

Originally posted by nathakai View Post
          ถ้าเล่น 9800GX2 ผมว่าเอา GTX280 ดีกว่าครับ....หรือไม่ก็ 4870X2
          ท่านพี่ราคามันไกลเกินอ่ะ แต่ราคานั้นผมเอา 9800GX2 SLI สะใจกว่ามะท่าน ไม่ค่อยรู้เรื่องนี้อ่ะ

Comment

กลัวไฟของท่านมันจะไม่พอน่ะสิครับถ้า sli
            ถ้าชอบของใหม่ก็ 260 ก็ได้จ้า....

Comment

Originally posted by nathakai View Post
              กลัวไฟของท่านมันจะไม่พอน่ะสิครับถ้า sli
              ถ้าชอบของใหม่ก็ 260 ก็ได้จ้า....
              อืมๆๆๆๆๆ ถูกต้อง

Comment

9800 GX2 ร้อนมาก เอา GTX 280 ไปเลย ( ดีกว่า 260 ) อนาคตอันใกล้อาจมีซิ้งค์ดี ๆ ออกมาแน่ ๆ

Comment

Originally posted by E6420 View Post
                  9800 GX2 ร้อนมาก เอา GTX 280 ไปเลย ( ดีกว่า 260 ) อนาคตอันใกล้อาจมีซิ้งค์ดี ๆ ออกมาแน่ ๆ
                  ขอบคุณมากไม่รู้มาก่อนเลยนะนี่ ชอบเย็นๆครับ ขี้เกียจกังวล

Comment

Working...
                  X