Announcement

Collapse
No announcement yet.

NF6P อยากเล่น Crysis ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NF6P อยากเล่น Crysis ครับ

ถามหน่อยครับ ต้องเล่น การ์ดจอ ตัวใหนหรอครับ เอาภาพกำลังดี (สวยกว่าต่ำขึ้นมาอีกหน่อยเอาแบบลื่นๆ)
    แล้ว แบสเทิ่ลเฟยว เล่นได้ลื่นๆด้วยนะครับ แล้วช่วยแนะนำ เกมแนว ยิงกันให้ด้วยครับ มีแบบทำภารกิจอ่ะครับ เอามันส์ๆๆนะครับ ขอบคุณมากครับผม

ซัก GF8600GT หรือ HD3650 กำลังดีไม่แพงมาก 2000 ฿ โดยประมาณ

Comment

ASUS EAH3870 /G/HTDI/512MB 512MB DDR4 256 775/2250 1* 3,790

ร้าน BUsitek พันทิพ แน่นอน

Comment

3870 เลย ถูกๆ ตามด้านบน

Comment

ผมก็ใช้บอด นี้ แหละ 3650 medium all ลื่นปี๊ดๆๆๆ

เกมแนวยิงกัน มี ภาร กิจ ใช่ ป่ะ แนะนำ SF คนเล่นทั้งประเทศ 5555+

เกรียนเยอะโคตร

Comment

Originally posted by samuri06 View Post
            ผมก็ใช้บอด นี้ แหละ 3650 medium all ลื่นปี๊ดๆๆๆ

เกมแนวยิงกัน มี ภาร กิจ ใช่ ป่ะ แนะนำ SF คนเล่นทั้งประเทศ 5555+

เกรียนเยอะโคตร
            ท่านผมไม่ได้เล่นออนไลน์ บ้านไม่ได้ต่อเน็ต ที่เล่นอยู่เล่นที่ร้านครับผม เห็นเน็ตไว้ดี

Comment

ขอบคุณทุกคสามคิดเห็นนะครับ เดี่ยวลงกรุงเทพจะไปซื้อ อิอิ ตอนนี้ยังไม่เอื้อเลยครับ ไม่ว่างเลย อิอิ

Comment

ถ้าจะเล่นเกมแนะนำเป็นค่ายเขียวดีกว่านะครับ 8600 ก็กำลังดีครับ ไม่เปลืองงบดี

Comment

ผมมี asus 8600 gt silent 256/128 ddr3 สนไม๊อิๆๆๆ ตัวนี้ก็ลื่นเหมือนกัน

Comment

Working...
                  X