Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอที่ทันสมัยในตอนนี้หน่อยสิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอที่ทันสมัยในตอนนี้หน่อยสิครับ

คือแบบว่ามันหลายรุ่นจนงงไปหมดละ ขอแบบที่เล่นไครซิส ปรับไฮ หมดลื่นๆน่ะ

ขอการ์ด(ค่ายเขียว)ราคาไม่เกิน15,000 น่ะคับ ขาดเกินได้นิดหน่อย

งง ไปหมดไม่รู้รุ่นไหนดีไม่ดีละ

ดันรอคำตอบ

Comment

GF9800GX2 - 15000 ฿
      GTX280 - 16900 ฿

Comment

ลื่นใช่มั้ยครับ แล้วต่างกันมากไหมครับ2ตัวนี้ มีลิ้งที่เขาทดสอบเฟรมเรตไหมครับ

ขอบคุนครับ

Comment

ลื่นแสดๆ เลยล่ะครับ แยากดูผลทดสอบลองค้นเอาในบอร์ด ไม่ก็ google เลยครับ เร็ว และง่ายสุด

Comment

ขอบคุนทุกท่านมากๆคับ

Comment

ไม่มีตัวใหนทันสมัยหรอกครับ ซื้อไปมันก็ตกรุ่นกันหมดอ่ะ

Comment

ไม่มีตัวใหนทันสมัยหรอกครับ ซื้อไปมันก็ตกรุ่นกันหมดอ่ะ

งั้นก็ไม่ต้องซื้อ

Comment

ผมว่านะท่านลองบอกสเปกเครื่องท่านมาก่อนครับ กลัวท่านจะบอกว่าเป็น P4 2.0 Ghz แรม 512mb มีฮาเลยนะท่าน

Comment

Working...
                  X