Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยเรียงรุ่นการ์ดจอของ ATi ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยเรียงรุ่นการ์ดจอของ ATi ทีครับ

ช่วยเรียงรุ่นของการ์ดจอ ATi ทีครับ ที่มีอยู่ในปัจจุบันนะครับ จากแรงน้อง ไปแรงมากครับ
    มี Nvidia ดว้ยยิ่งดีเลยครับ
    ขอบคุณครับ

ดูเป็นแนวทางนะ
    แล้วอย่าทะเลาะกันละ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

2900XT นี่มันสูงขนาด เท่ากับ 3870 เลยเหรอครับ ทำไมผมมะเคยมีใครคุยกันเลย

Comment

Originally posted by ninomiya View Post
          2900XT นี่มันสูงขนาด เท่ากับ 3870 เลยเหรอครับ ทำไมผมมะเคยมีใครคุยกันเลย
          การ์ดเทพในตำนาน นะ
          HD2900XT DDR4 1GB 512bit แนะ
          กินไฟเยอะกว่า 8800 Ultra ซะอีก 555

Comment

ทำไมในบอร์ดมะค่อยมีคนพูดถึงกันเลยครับ แล้วมันดีกว่า 3870 มั้ยครับ

Comment

Originally posted by ninomiya View Post
              ทำไมในบอร์ดมะค่อยมีคนพูดถึงกันเลยครับ แล้วมันดีกว่า 3870 มั้ยครับ
              ความแรงเค้าให้เท่าๆ กัน ก็คือแรงใกล้เคียงพอๆ กันนะ สูสีก็ว่าได้
              แต่ตอนนั้นราคมันแพงมาก 10000 ปลายๆ นะ เลยไม่ค่อยมีคนเล่นกัน
              HD3870 ตอนนี้ ราคา 4000 ประมาณนั้น เอง
              แล้ว HD2900 XT จะราคาเท่าใหร เอ้ย มือ1 คงไม่มีขาย
              ส่วนคนที่ใช้อยูคงทำใจ ปล่อยเป็นมือ2 ไม่ได้

Comment

แพงกว่า ดูขลังกว่า ร้อนกว่า กินไฟกว่า !@%#@)%(_#)%+_+*)กว่า . . . ฯลฯ

เอิ๊ก !!~

Comment

2900 ตอนนี้คิดว่ายังคงสั่งทาง HWH ได้อยู่ เห็นราคาตอนนี้ 7500.- เองง่ะ แต่ก็คงไม่มีใครเล่นละ

Comment

HD 4850 ราคาเท่าไหร่ครับ
                    ผมใช้ CPU celeron d 335 2.8ghs (น่าจะหรือก่อนหน้ารุ่นหนึ่ง) เมนบอร์ด sis-661
                    ใช้กับคอมผมได้ไหมแล้วเหมาะไหม

Comment

Originally posted by poohzadekd View Post
                      HD 4850 ราคาเท่าไหร่ครับ
                      ผมใช้ CPU celeron d 335 2.8ghs (น่าจะหรือก่อนหน้ารุ่นหนึ่ง) เมนบอร์ด sis-661
                      ใช้กับคอมผมได้ไหมแล้วเหมาะไหม

เหนทีจะไม่เหมาะ cpuน่าจะเข็น เจ้า4850 ไม่ไหว

Comment

Originally posted by munkaii View Post
                        เหนทีจะไม่เหมาะ cpuน่าจะเข็น เจ้า4850 ไม่ไหว
                        ขอเสริมนะ เหมือนเอา ตาลุงแ่ก่ๆ มาขับเฟอรารี่

มีรถแรงๆแต่คนขับแก่ไปหน่อย

Comment

เปรียบซะเละเลย -..-

เครื่องแรง แต่ไม่มีปัญญาใช้ความสามารถเครื่อง ก็เท่านั้น

Comment

Working...
                          X