Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูคอมเคยเรื่อง กัน 7ปียังไม่ปลดประจำการ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูคอมเคยเรื่อง กัน 7ปียังไม่ปลดประจำการ

[IMG][/IMG]

เปคตามนี้เลย
    AMD TUNDERBIRD (นกย่าง) 1G เสียดายที่ไม่ใช่ระหัส AXIX เลยไม่ได้ OC
    SD RAM จำไม่ได้ยี้ห้อไร มันลบไปหมดแล้ว 7ปีแล้ว 384M
    ATI 9100 AGP 4X 555
    MB SOLTEK 75KAV HDD 40G

ขอแอบโชว์นิดนะครับ
    Last edited by wikorn; 28 Sep 2006, 14:23:28. Reason: 11

สุดยอดเลยคับท่าน
    ว่าแต่ VGA ของอารัยอ่ะคับ(ยี่ห้อ)

Comment

ผมก็ไมรู้ครับ ซื้อต่อเขามา อันเดิม GF2 MX 200 GPUมันกลับบ้านเก่า ไป เลยไปได้อันนี้มาแทน รู้แต่ 4X ATi9100 128M 128bit ดูใน riva มันบอกอยู่แค่นี้ครับ ซื้อมา 900 บาทนะ

Comment

ใช้ Everest ดูสิครับ อาจจะรู้ยี่ห้อการ์ดจอ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          [IMG][/IMG]

เปคตามนี้เลย
          AMD TUNDERBIRD (นกย่าง) 1G เสียดายที่ไม่ใช่ระหัส AXIX เลยไม่ได้ OC
          SD RAM จำไม่ได้ยี้ห้อไร มันลบไปหมดแล้ว 7ปีแล้ว 384M
          ATI 9100 AGP 4X 555
          MB SOLTEK 75KAV HDD 40G

ขอแอบโชว์นิดนะครับ
          แก้ไขลิ้งรูปให้งับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

หูยยยย บอร์ดแรงด้วยนะนั่น

Comment

classicดีครับ

Comment

Comment

โห ดีจังคับ

อยาก show ของผมบ้าง 5ปีแล้ว ยังไม่ปลด เหมือน กัน

แต่เครื่องอยู่ ที่บ้าน เลยไม่มีรูปมาshow(ตอนนี้ ผมมาทำงานที่กรุงเทพ ใช้ แต่ notebook)

Comment

โอ้ว บรรพบุรุษ

Comment

7 ปีตอนนี้เอาไว้ทำอะไรหรอครับ

Comment

ยังเล่น NFMW อยู่เลย ถ้าไม่เน้นรายละเอียดภาพก็ลื่นปืดครับ

Comment

เด๋วผมเอามาโชว์มั่งนะงับ ผม 5 ปึ กว่ายังไม่ปลดเหมือนกาน

Comment

Working...
                            X