Announcement

Collapse
No announcement yet.

gview โล่งๆมาแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gview โล่งๆมาแล้วครับ

ทำเพิ่มมานิดหน่อยติชมหน่อยนะครับ

สวยคับสวย

Comment

สวยดีคับ ต่อไปเราจะเป้นครอบครัวจีวิวกัน ^^ เอิ๊ ก ๆ ๆ เยอะจิงช่วงนี้จีวิวมาแรง!!!

Comment

แสงสวยดีจังเลยครับ

Comment

ทำไมช่วงนี่ g viem มาแรงจัง เหอะๆ แต่ก็สวยใช้ได้เลย

Comment

สวยดีครับ

Comment

สวยงามมากครับ

Comment

สวดีครับผม
                ชอบตรงพัดลม 2 ตัว ที่โผล่มานั้นแหละ เยี่ยมเลยครับ เดี๋ยวต้องเอาไปทำมั้ง

Comment

ผมก็มีเคส จีวิว แต่เจอะไม่เป็น รบกวนหน่อยครับ

คือผมอยากได้ฝาข้างใสอ่ะครับ แต่เจอะไม่เป้นผมรบกวนซื้อต่อคุณได้ไหมครับ เอาฝาผมไปแลก
                  ผมให้ค่าเจอะครับ อยู่แถวซีคอน อ่ะครับ 0840082524 ถ้าสนใจ โทรมานะครับ อยากได้มากรครับ

Comment

ไม่ได้ตัดเองครับ

คือผมลองตัดดูแล้วไม่ไหวเหนื่อย ตัดไม่ไปเลย ก็เลยไปให้ที่ร้านตัดนะ ร้านทำป้ายทำกล่องไฟนั่นและครับทำได้หมด รวมหมดค่าเจะเหล็ก ค่าอคิลิคเจาะใส่พัดลมสองรู 250 บาท วัดไปให้เขาเลยบอกเขาเอาแบบนี้ตามใจเลยยกไปอย่างเดียว ผมว่าออกแบบเองภูมิใจกว่านะ

Comment

Working...
                    X