Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับสติกเกอร์คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร้าน GOODSPEED ที่เชียงใหม่คับ คู่มือ ผมก้อม่ายได้คับ ซื้อมาเม่งแพง จิ๊กสติก เกอร์ กุอีก

ขอบคุณ ทุกความคิดเห็นคับ

Comment

ด่า เม็ง เลย

Comment

ศึกหนองเลือดครั้งยิ่งใหญ่ ศึกตามหาสติ๊กเกอร์ เอิกๆๆ

Comment

ศึกหนองเลือดครั้งยิ่งใหญ่ ศึกตามหาสติ๊กเกอร์ เอิกๆๆ

Comment

จขกท. ครับ ร้านอะไรครับ ที่ไหน.....ตอบด้วย

Comment

อ้าว เวงแล้ว เห้ย
              คู่มือไม่ได้ ไปเอาเดี๋ยวนี้เลยครับ มันมีS/NของCPUอ้างอิงบนคู่มือด้วย
              ในซองคู่มือ จะมีสติกเกอร์อยู่ด้วย

แต่ถ้าเจ้าของกระทุ้เครียดเรื่องสติกเกอร์ แนะนำเข้าเว็บAMDไปเอาภาพของโลโก้Phenom มาแล้วให้ร้านทำสติกเกอร์ตัดให้ก็ได้

เนียน

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                อ้าว เวงแล้ว เห้ย
                คู่มือไม่ได้ ไปเอาเดี๋ยวนี้เลยครับ มันมีS/NของCPUอ้างอิงบนคู่มือด้วย
                ในซองคู่มือ จะมีสติกเกอร์อยู่ด้วย

แต่ถ้าเจ้าของกระทุ้เครียดเรื่องสติกเกอร์ แนะนำเข้าเว็บAMDไปเอาภาพของโลโก้Phenom มาแล้วให้ร้านทำสติกเกอร์ตัดให้ก็ได้

เนียน
                ไอเดียดีนะครับ อิอิ..

Comment

มันอยู่ในคู่มืออะเปล่า

Comment

ถ้าหาไม่เจอแล้ว ร้านพูดอย่างงี้ แสดงว่า ร้านเอาไป 1000% ครับ
                    ทำไมถึงเอาไปล่ะ??
                    -มันขายได้ครับ ตั้งแต่ราคา 150-600 บาท
                    เวอร์ไปมั้ง??
                    -ลองเดินถามร้านที่พันทิพย์ได้ครับ ถ้าทำหน้าโง่เหมือนการศึกษาเข้าไม่ถึง
                    แล้วไปถามร้านที่มันวางขายนะ โดนมันฟันหัวพังครับไม่ใช่แค่แตกเฉยๆ

ดังนั้น ไปโวยเลยยยยย!!!! เอาเปรียบผู้บริโภค

Comment

อยู่นี่ขอรับบบบบ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
                        จขกท. ครับ ร้านอะไรครับ ที่ไหน.....ตอบด้วย
                        ร้าน GOODSPEED ที่เชียงใหม่คับ คู่มือ ผมก้อม่ายได้คับ ซื้อมาเม่งแพง จิ๊กสติก เกอร์ กุอีก

ขอบคุณ ทุกความคิดเห็นคับ

Comment

ร้าน GOODSPEED ที่เชียงใหม่คับ

Comment

Originally posted by auja16 View Post
                            ร้าน GOODSPEED ที่เชียงใหม่คับ

ช่างมันเถอะครับ ผมคิดว่า cpu ที่อยู่ในมือท่านตอนนี้อาจไม่ซิงแล้ว ซึ่งปกติของใหม่จะไม่มีการแกะกล่องออกมา ถ้ากล่องที่ท่านได้มามันแกะก่อนที่ท่านจะแกะมันแล้วละก็ชัวๆเลยครับ แต่เรื่องสติกเกอร์นั่นปกติทาง AMD จะยัดมาในคู่มือในกล่องมาครับ ท่านดูบัตรรับประกันครับว่า ประกันเริ่มเดือนไหน

Comment

Originally posted by Satanic View Post
                              ช่างมันเถอะครับ ผมคิดว่า cpu ที่อยู่ในมือท่านตอนนี้อาจไม่ซิงแล้ว ซึ่งปกติของใหม่จะไม่มีการแกะกล่องออกมา ถ้ากล่องที่ท่านได้มามันแกะก่อนที่ท่านจะแกะมันแล้วละก็ชัวๆเลยครับ แต่เรื่องสติกเกอร์นั่นปกติทาง AMD จะยัดมาในคู่มือในกล่องมาครับ ท่านดูบัตรรับประกันครับว่า ประกันเริ่มเดือนไหน
                              ไม่มีบอกอ่ะคับมีแต่กาดประกัน กับ Serial ตรงกับกาดประกันอยู่อ่ะคับ ผมว่าน่าจะเปงที่Dealer ที่เขาเอามา เพราะว่าผมโทรไปถาม(ร้าน)แล้ว เขาบอกว่ามาแค่นี้ ซวยจิงๆ เครียดคับม่ายได้เปิดซิง

Comment

ที่แกะแล้วก็ เป็นของใหม่ชัวร์ครับ เพราะเขาจะต้องติด สติกเกอร์รับประกันของร้านครับ แต่เขาไม่เอาไปใช้หรอก เขาเพียงแค่แกะออกมาติดสติกเกอรืรับประกันครับผม ส่วนสติกเกอร์ มันอยู่ในคู่มือเลยครับผม ไม่แน่อาจจะตกอยู่ในกล่อง หรืออาจโดน จิกไปแหงมๆ
                                อย่าเครียส เลยครับผม จะไม่ดีต่อสุขภาพครับ ท่าน จ ข ก ท อยากได้ pm มาครับเดียวส่งไปให้ครับผม แต่มีรอยขนแมวตรงสติกเกอร์หน่อยนะครับ(เป็น Athlon x2 นะครับ) เดียวผมส่งให้ฟรีเลย
                                Last edited by omegathai; 12 Sep 2008, 16:16:49.

Comment

Working...
                                X