Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเรื่องแรมกับ vista น่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเรื่องแรมกับ vista น่ะครับ

อยากทราบว่าแรม 2G 3G 4G มีผลกับเครื่องมากไหมครับ คือจะเห็นความเร็วเพิ่มขึ้นชัดเจนไหมครับ ถ้าใช้ vista น่ะครับ เครื่องผมเป็นการ์ดจอแยกนะครับ เลยคิดว่าจะเปลี่ยนจาก 2G เป็น 3G ดี หรือเป็น 4G เลย

แนะนำเปลี่ยนเป็น 4 gb ครับ
    เพื่อที่จะทำ dual ครับ

เวลาเปลี่ยนก็เปลี่ยนแรม ยี้อ้อเดียวกัน บัสเดียวกันด้วยนะครับ

แล้วที่สำคัญ Vista sp1 เดียวจะหาว่าแรมเสียทำไมเจอแค่ 3 gbกว่าๆ เพราะผมเห็นมาหลายรายละ

Comment

Working...
    X