Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้องครับ(oc) 2140+G31M-S2L รบกวนช่วยแก้ทีครับ รายละเอียดเพียบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข้องครับ(oc) 2140+G31M-S2L รบกวนช่วยแก้ทีครับ รายละเอียดเพียบ

ก่อนหน้านี้ผมได้ Bsel mod กับบอร์ดเก่า ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ พอเปลี่ยนมาเป็นตัวนี้(G31M-S2L)บูทไม่ขึ้นและร้องซะโหยหวนเลย แต่พอแกะออกปุ๊บ เปิดใช้งานได้ตามปกติ แต่มันocได้แค่ bus300 เท่านั้นเองครับ ใจจริงอยากจะให้ได้ซัก 330-350 ต้อง bsel อย่างเดียวใช่มั้ยครับ หรือมีคำแนะนำดีๆ ผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ตัวบอร์ดเป็น Rev1.1 นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

- - ไม่มีคำแนะนำใดๆเลยหรอครับ

Comment

...เห็นในกระทุ้ Bsel mod เค้าบอกว่า กิก Bsel ไม่ได้ ได้เนอ่ร

Comment

Originally posted by pionut View Post
        ...เห็นในกระทุ้ Bsel mod เค้าบอกว่า กิก Bsel ไม่ได้ ได้เนอ่ร
        ผมอ่านแล้วมึน ว่ามันได้หรือไม่ได้

Comment

Working...
        X