Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน...สอบถามการ์ดจอ ATI หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน...สอบถามการ์ดจอ ATI หน่อยครับ

ผมอยากทราบว่าการ์ดจอ ATI HD2400XT

กับตัว ATI X2500 มันต่างกันอย่างไรครับ อันไหนแรงกว่ากันครับ

แล้วไอ้ที่มันมี X นำหน้า กับที่มันมี X ตามหลังเหมือนรุ่นใหม่ๆนี้นะ

มันต่างกันอย่างไรครับ

รบกวนทุกๆท่านช่วยตอบข้อข้องใจให้ผมหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

เงียบ...รอผู้รู้มาช่วยครับ

Comment

X2500 แรงกว่า HD2400XT
      แต่ HD2400XT รองรับ DX10

เอ๋ อันไหนดีกว่าหว่า หุหุ

HD 2400 XT น่าจะใหม่กว่านะ

เด๋วให้ผู้รู้มาตอบอีกทีนึงครับ

Comment

x เป็นหนังที่ไม่เซ็นเซอร์ครับ
        ส่วน R เป็นหนังที่เซ็นเซอร์

ตามด้วย S เป็น ซี่ลี่หนังเกาหลีที่ดังมากใน BenQ อิอิ

Comment

Working...
        X