Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8800GT Zalman Zink กับการ ลาก ลาก ลาก!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8800GT Zalman Zink กับการ ลาก ลาก ลาก!!!

คือง่ายๆ เลย อยากรู้ อ่ะครับว่า เพื่อนๆที่ใช้ OC กันไปถึงไหนบ้าง แล้วจุดไหนที่เสถียรบ้าง

เพื่อนๆ ที่ใช้ ช่วยกันหาจุดเสถียรกันเถอะ

จะได้แรงกันเป็นกลุ่ม แฮะๆ ช่วยกันหน่อยนะครับผม

ดันให้

Comment

700/1000 เสถียรสุด แนะนำเปลี่ยนซิ้ง ไม่งันไหม้แน่ ซิ้งตัวนี้ห่วยแตกโครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

มิน่า มันถูกๆ

Comment

แล้ว shaderล่ะ???

Comment

ลากเท่า XFX9600GSO ของผมเลย

Comment

แต่ละตัวลากไม่เท่ากันครับ ต่อให้มันรุ่นเดียวกันเด๊ะก็เหอะ

ผมเคยลอง Spark Zero I ตัวนึงลากขึ้น ตัวนึงลากไม่ขึ้น

งง ซะงั้น

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
                แต่ละตัวลากไม่เท่ากันครับ ต่อให้มันรุ่นเดียวกันเด๊ะก็เหอะ

ผมเคยลอง Spark Zero I ตัวนึงลากขึ้น ตัวนึงลากไม่ขึ้น

งง ซะงั้น
                ตัวที่ให้มา ลากไม่ขึ้นซัก MHz เลย

Comment

ของผม 700/2100/1750 เล่น crysis ทุกวัน ยังสงบดี fullload 76c ห้องไม่แอร ลืนกว่าตอน 600/1800/1500 10%

Comment

Originally posted by sepia2egg View Post
                    ของผม 700/2100/1750 เล่น crysis ทุกวัน ยังสงบดี fullload 76c ห้องไม่แอร ลืนกว่าตอน 600/1800/1500 10%

งั้นเด๋วลองมั่ง อิอิ รอ ผลได้เลยยย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      ตัวที่ให้มา ลากไม่ขึ้นซัก MHz เลย
                      ตัวใหม่ที่ได้มาลากขึ้นซะงั้นอ่ะพี่

งงเลย ซัดไป 7ร้อยกว่าๆ ไม่มีปัญหา อะไรกันวะเนี่ย ฮ่าๆ ยังไม่ได้ลากสุดเพราะตะลึงอยู่ แล้วก็ขายไปซะก่อน

ถามของคนอื่น เขาก็ลากไม่ไปกัน

Comment

700/2100/1750 อิอิ สเถียร แบบ เนียนๆ เลยครับเพิ่ม มา เกือบ 10% จริงๆ

Comment

Working...
                        X