Announcement

Collapse
No announcement yet.

อ้าวหาไม่เจอ AMD ATHLON เจอแต่ ATHLON 64 LE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ้าวหาไม่เจอ AMD ATHLON เจอแต่ ATHLON 64 LE

จะหาข้อมูล AMD ATHLON ซะหน่อยว่าราคาซะเท่าไร เพราะกำลังจะปล่อยตัวเก่า

พอดีสั่ง X2 4600+ ไปแล้ว จะหาราคามาเทียบซะหน่อย หาไม่เจอ ตามเวปเลย

เจอแต่ ATHLON 64 LE ผมก็ดูไม่เป็นซะด้วยว่ามันแรงแค่ไหน งง ช่วยอธิบายให้ทีครับว่า

AMD ATHLON กับ ATHLON 64 LE มันต่างกันยังไง เหมือนเคยเห็นแล้สแต่หาไม่เจอ

ได้ถึง 1000 ก็หรูแล้วครับ

Comment

ราคาตอนแรกก็จะตั้ง ไว้ 1000 นึงอะครับ แต่มาบอก 1000 นึงก็หรูแล้ว เริ่มเสียวๆ เหอะๆ

แล้ว AMD ATHLON กับ ATHLON 64 LE มันต่างกันยังไง

Comment

athlon 64 le มันจะใหม่กว่า
        รึเปล่าไม่แน่ใจ
        เพราะเห็น ตัว le มันมีแต่ใน am2
        แต่ athlon ธรรมดามันตายไปตั้งแต่ 939
        รึเปล่าไม่แน่ใจรอผู้รู้มรตอบอีกที

Comment

LE แคช 1M ครับ FX ดีๆนี้เองครับ

Comment

ลากดีๆ มีแซงนะ

Comment

อืมแล้วที่คุณกรลากไป 3.4 เปงไงมั้ง่ะ

Comment

Originally posted by adjunk View Post
                อืมแล้วที่คุณกรลากไป 3.4 เปงไงมั้ง่ะ
                อิอิ

Comment

Originally posted by adjunk View Post
                  หนู๋ได้แต่ 3.0 เองง่า.... CPU ตันป่าวเนี่ย

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
                    หนู๋ได้แต่ 3.0 เองง่า.... CPU ตันป่าวเนี่ย
                    MB ครับ ที่ตัน อิอิ

Comment

ผมก็ 3.0 เหมือนกันครับ แถมทำไรไม่ได้อีกด้วยแฮ็งค์เลยอิอิอิิิ แต่ผมบอร์ดยาจก nf6p อิอิอิ

Comment

Working...
                      X