Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเว็ปขายอุปกรคอมที่ชัวๆทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเว็ปขายอุปกรคอมที่ชัวๆทีครับ

คืออยากให้ช่วยแนะนำเว็ปขายอุปกรณคอมที่บริการดี ได้รับของชัวๆ ราคาไม่แพงมากทีครับ
    คืออยากสั่งซื้อ psu สักตัวพอดีพึ่งซื้อ 8800gt มาใหม่ เล่นแล้ววูบบ่อย
    แล้วเครื่องผม ใช้ DELUX 500 WATT DLP-34A จะใหวมั้ยครับ

Cpu 4800+ ATHLON X2
    Ram 2g.
    vga 8800gt
    mb m2n plus
    hd1ตัว 160g.
    dvdrw
    พัดลมติดเคส3ตัว

แนะนำทีนะครับ งบสัก1500 เห็น DELUX 500 WATT DLP-34A ไม่ค่อยแพงแต่ก้กลัว
    ซื้อมาแล้วไฟไม่พอ ยังไงแนะนำทีนะครับ
Working...
X