Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาไดรเวอร์วิสต้าของ x-fi ได้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาไดรเวอร์วิสต้าของ x-fi ได้แล้ว

เจตนาที่ตั้งกระทู้นี้เพื่อขอบคุณเพื่อนๆหลายคนในบอร์ดนี้

และขอบคุณเป็นพิเศษสำหรับบุคคล 2 ท่านครับ

คือ คุณ Gearhead กะ คุณ P C P

ที่เป็นธุระจนผมได้แผ่นไดรเวอร์นี้มา(คุณหัวเกียร์ถึงกับไปโหลดมาให้จากเนท)

เพื่อเป็นการขอบคุณ ซึ่งเท่าที่ผมคิดได้ก็คือ ถ้าใครต้องการแผ่นเนี้ย ผมจะไรท์ส่งให้ 5 ท่านนะครับ

แต่ถ้ามีคนต้องการมากกว่า 5 คน ผมขอให้มาเอาเองนะ จะไรท์ให้ครับ

5 ท่านที่อยากได้ ก็ลงชื่อไว้ในกระทู้ให้เห็นๆกันเลยนะครับ คนอื่นจะได้รู้ว่าครบหรือยัง

แล้ว PM ที่อยู่มาให้ผมครับ

ขอบคุณครับ

ปล.เป็นแผ่นไดรเวอร์วิสต้า32บิทสำหรับ x fi ครับ

ใจดีจัง

มันหายากขนาดนั้นเลยหรือครับ?

Comment

ก็ยากอยู่นะ เพราะคนที่จะมีคือคนที่ซื้อการ์ดในช่วงที่วิสต้าออกแล้วอ่ะครับ
      ส่วนมากมีแต่แผ่น xp กัน

Comment

ยินดีด้วยครับ และขอบคุณกับสิดีๆครับ ใครยังไม่มีติดต่อด่วน

Comment

ถ้าใครอยู่ในเมือง แล้วสะดวก มาเอาที่ผมก็ได้ครับ จะไรท์ให้ครับ..........

แต่วา ถ้าใกล้กะ จขกท ก็ตามสะดวกครับ

Comment

ลองลงดูแล้วเป็นไงบ้างครับ ผมกะลังมีปัญหากับตัวที่โหลดจากเว็ปเลยอ่ะครับ คือลงแล้วเปิดใช้ S/PDIF เสียงไม่ออกครับ ผมใช้ Vista Ultimate SP1 32BIT

Comment

Working...
            X