Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ case หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ case หน่อยครับ

มีงบประมาณ 2000 บาทเน้น ประสิทธิภาพถ้าได้เงียบๆก็ดีครับ ตอนนี้ดูพวก cooling master อยู่ครับแต่ไม่รูํ้ว่าแต่ละรุ่นต่างกันตรงไหนชวยแนะนำหน่อยนะครับ แระอยากเปลี่ยนพัดลมเป็ย 12ซมด้วยอ่าครับเห็นว่ายิ่งใหญ่ยิ่งเงียบ

Cooling Master 690 มี พัดลมมาให้กี่ตัวครับ

Comment

งบ 2 พันเองหรอ ถ้าสัก 3 พันน่าจะได้ CM690 นะคะ ประมาน 2800-2900 ราว ๆ นี้แหละ

Comment

CM690 เก้บตังอีก1พัน อิอิ

Comment

ก็เขามีงบ 2พันนี่ครับ - -* ผมว่ามันก็ไม่น้อยเลยนะสำหรับเคสอย่างเดียว

ลองดู CoolerMaster C5 ไม่ก็ RaidMax Ninja ไม่ก็ RaidMax Sagitta ดูครับ

Comment

C5
            Last edited by Gtx9800; 11 Sep 2008, 06:11:44.

Comment

Cooling Master 690 มี พัดลมมาให้กี่ตัวครับ อยากรู้ด้วยคนคับกำลังเก็บเงินซื้อ

Comment

เพิ่มอีกนิด lian li pc7

Comment

2000ก็พอแล้วครับ กับคอมเท่าไหร่ก็ไม่พอ

Comment

Working...
                  X