คือว่า ผมทำ Flash ขนาด 600*600 แล้วต้องการเอาไว้วางในโปรแกรม DreamWeaver น่ะคับ จะเอาไปทำเป็น link เวลากดเข้า link แล้วต้องการให้ webpage มีขนาดเท่ากันกับ Flash ที่ผมเขียนขึ้นมาก็คือขนาด 600*600 กดแล้วคล้ายๆกับเป็น Pop up เด้งขึ้นมาหน่ะคับ
อยากจะถามพวกพี่ๆว่า จะต้องใส่ code อะไรเข้าไปใน dreamweaver เพื่อกำหนดขนาดต้อง page เวลาแสดงผลเหมือน pop up ให้ได้ขนาดเท่ากับ Flash ที่เขียนคับผม
แบบว่า เวลาคลิกเข้าไปที่ Link แล้วมันก้อขึ้นหน้าใหม่ขึ้นมาเป็น Flash ที่ผมเขียนเอาไว้ ขนาดหน้าเพจก็ 600*600 น่ะคับ
รบกวนพวกพี่ๆ ช่วยบอก code ที่หนดหน้าเวปเพจทีน่ะคับ ขอขอบคุณพวกพี่ๆเอาไว้ล่วงหน้าด้วยครับผม
ไม่รู้ว่าเอามาโพสหมวดนี้ถูกต้องรึป่าว ถ้าผิดพลาดยังงัย ก็ขออภัยด้วยน่ะคับ ยังใหม่อยู่ครับผม