Announcement

Collapse
No announcement yet.

~~~ขอแรงชาวOverclockzoneช่วยทำScoreในเว็บนี้ให้หน่อย~~~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~~~ขอแรงชาวOverclockzoneช่วยทำScoreในเว็บนี้ให้หน่อย~~~

คะแนน ที่ 1 กับ ที่ 2 ผมว่า มันดูโกงๆ ยังไงชอบกล

แต่ผมอยากเห็นธงชาติไทยในอันดับเยอะๆ

ปล. ต้อง download โปรแกรมมาเล่น แล้ว Submit ไปน่ะครับ

http://www.cpuspeedpro.com/ranking.php
    Last edited by ps000000; 20 Oct 2008, 11:47:37.

เหอะๆๆๆ ....

Comment

ไทยอยู่ตรงไหนครับ

Comment

อะไรวะเนี่ย

Comment

จัดไป ของผมคือ Intel(R) Celeron(R) CPU 2.00GHz ส่งไปเรียบร้อยแล้วครับ

เดี๋ยวไป OC แล้วจะส่งใหม่
          ผม cerelon ลากได้ไกลอยู่แล้ว

ปล.อันดับ 1 กับ 2 ดูเวอร์มากเลย cpu ตัวนั้นลากไม่ถึงหรอ
          Last edited by tsctao; 11 Sep 2008, 18:58:20.

Comment

gเหอๆ

Comment

จะไหวไหมเนี่ย

Comment

น่าลองวุ่ย เด๋วถอย 965P-S3 มาก่อน

ปล.ไอ้อันดับ 1 กะ 2 เวอร์ชิ

Comment

Working...
                X