Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ F80L-4P012 บ้างครับ........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ F80L-4P012 บ้างครับ........

ชอบรุ่นนี้อ่ะคับ ลงตัวทั้งรูปร่างspec และที่สำคัญ งบประมาณ แฮะๆ เลยอยากถามความเห็นพี่ๆน้องๆที่ใช้รุ้นนี้ว่าน่าใช้ไหมครับ มีปัญหาอะไรไหม.....แล้วDriver XP ครบรึยังอ่ะครับ....แล้วเวลาไปซื้อที่ร้านควรไห้เค้าลง XP ตัวไหนดีอ่ะครับ
    ปล. จะไปซื้ออาทิตย์หน้าแล้วคับ....รบกวนด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ

ช่วยออกความเห็นหน่อยจิ.....ดันไป อิอิ

Comment

เพิ่งซื้อมาใช้ก็ดีครับ ความร้อนไม่ค่อยมี แต่เสียงลำโพงจะเบา แต่ถ้าต่อหูฟังเสียงดีที่เดียว หน้าจอดูหนังสบายตาดี ถ้าจะลง windows ให้ที่ร้านลงให้ดีกว่าครับ จะได้มีต้องมีปัญหาเรื่องไดร์เวอร์ที่หลัง

Comment

Originally posted by pakaho View Post
        เพิ่งซื้อมาใช้ก็ดีครับ ความร้อนไม่ค่อยมี แต่เสียงลำโพงจะเบา แต่ถ้าต่อหูฟังเสียงดีที่เดียว หน้าจอดูหนังสบายตาดี ถ้าจะลง windows ให้ที่ร้านลงให้ดีกว่าครับ จะได้มีต้องมีปัญหาเรื่องไดร์เวอร์ที่หลัง

ซื้อที่ไหนครับ
        ราคาสุดท้ายเท่าไหร่
        ของแถมมีอะไรบ้าง

โค้งสุดท้ายในการตัดสินใจ
        เล็งตัวนี้ไว้เหมือนกัน

Comment

ผมไปเดินดูรุ่นนี้มาหลายที่ เจอร้านที่ZEER น่าจะถูกสุดแล้วนะ(ยังไม่ได้ต่อแบบสุดๆนะ ถามแค่ว่า ถ้าซื้อสด ได้เต็มที่เท่าไหร่อ่ะ) ราคาก็ 24,900 บาท ฟรีvat แถมแรม คิงตั้น 1GB อ่ะ คับ
          ปล....เพื่อนๆ ใครเจอราคาถูกกว่านี้ บอกต่อด้วยนะ จาไปซื้ออาทิตหน้าอ่ะคับ

Comment

อ่อๆ ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นคับ คุณ Pakaho

Comment

ถามคุณ Pakaho ครับว่า ตัวนีมันมีปัญหาแบบตัว F80S รึปล่าวครับ ที่ว่า เวลาเปิดเครื่องโดยใช้แบตจากโน๊ดบุ๊ค เครื่องจะอืดไปเลยน่ะครับ .......ของคุณครับ กลังวลเรื่องนี้อ่ะ จะไปซื้อแล้ว XP น่ะครับ

Comment

ถามคุณ Pakaho ครับว่า ตัวนีมันมีปัญหาแบบตัว F80S รึปล่าวครับ ที่ว่า เวลาเปิดเครื่องโดยใช้แบตจากโน๊ดบุ๊ค เครื่องจะอืดไปเลยน่ะครับ .......ของคุณครับ กลังวลเรื่องนี้อ่ะ จะไปซื้อแล้ว XP น่ะครับ

Comment

มะมีใครตอบเลยอ่ะ *.*

Comment

ใครก็ได้แนะนำผมหน่อยจิ....ลงXPตัวไหนดีอ่ะครับ......ผมจะต้องเขียนAccess 2003 อ่ะครับ....ของคุณครับ

Comment

เท่าที่ใช้มานะครับ ถ้าใช้งานจากแบตโดยตรงการใช้งานปกติครับไม่มีอาการหน่วงของเครื่อง ของผมลง windows xp dark lite 2008

Comment

เพิ่งได้ทดสอบ F80S กับ Windows XP Service Pack 3 Original Version ไม่มีโมแม้แต่นิดเดียว เมื่อใช้งานจากแบต ไม่มีการกระตุกให้เห็นเลยครับ
                        แต่ลองกับตัวที่ใช้ T8100 ครับ ยังไม่มีตัวอื่นมาให้ผมลองเลย
                        Last edited by Alderwood; 19 Sep 2008, 11:53:02.

Comment

Originally posted by zild View Post
                          ซื้อที่ไหนครับ
                          ราคาสุดท้ายเท่าไหร่
                          ของแถมมีอะไรบ้าง

โค้งสุดท้ายในการตัดสินใจ
                          เล็งตัวนี้ไว้เหมือนกัน
                          ไปเอามาแล้วครับที่เซียร์ 24,500 ครับแถมหูฟัง กะ softbag ครับ

Comment

Working...
                          X