Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโชว์ วปีชี่ของคุณกับSporeกันนนนนน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาโชว์ วปีชี่ของคุณกับSporeกันนนนนน

มาอวดรูปกันหน่ยนะครับเกมน้เลนละประบใจจริงๆครับ

แต่พึ่งเล่นได้อันที่3เอง

แล้วลบทิ้งเนื่องจากตัวไม่ท่ไม่มีไอเดีย

ช่วยมาโชว์กันหน่อยเด้อ จะก๊อบ

ทำไมฝรั่งเกมที่ ea ทำออกมาไม่ทำ แนวน่ารักบ้างนะ
    แนว สปอร์อะ แต่ก็ให้ออกมาน่ารักหน่อย ไม่ใช่ทำตัวออกมาบิดๆเบี้ยวๆ น่าเกลียดๆ

ผมชอบแนวน่ารักๆ

Comment

เอาไปโชว์ที่นี่กันดีกว่าครับ ผมตั้งใว้ก่อนแล้วจะได้โชว์กันเยอะๆ
      http://forums.overclockzone.com/foru...=1#post4180425

Comment

Originally posted by PoringHero View Post
        ทำไมฝรั่งเกมที่ ea ทำออกมาไม่ทำ แนวน่ารักบ้างนะ
        แนว สปอร์อะ แต่ก็ให้ออกมาน่ารักหน่อย ไม่ใช่ทำตัวออกมาบิดๆเบี้ยวๆ น่าเกลียดๆ

ผมชอบแนวน่ารักๆ
        น่ารักๆก็มีนะครับหรือไม่คุณก็ออกแบบเองซะ แต่จะให้ขิขุแบบญี่ปุ่นคงคนล่ะแนวเพราะมันไม่ใช่เกมเน้นแฟนตาซี มันเน้นไปทางวิทยาศาสตร์ซะมากกว่า

Comment

หากันในสปอร์พีเดียก็ได้มั้งครับ เวลาเล่นกดออนไลน์กันไหม

Comment

ผมออนไลน์ทุกครั้งครับ

Comment

Working...
            X