Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครรับจัดสายในเคสบ้างไหมคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครรับจัดสายในเคสบ้างไหมคะ

พอดีอัพเกรดเครื่องใหม่ค่ะ อุปกรณ์ภายในค่อนข้างเยอะ จนปัญญาที่จะทำให้มันดูดีได้

ใครมีความสามารถ จัดสายภายในได้สวยงาม(ถ่ายรูปโชวแล้วไม่อับอาย..) และสามารถเข้ามาทำให้ได้แถว 4แยกวังหิน

รบกวน PM มาคุยราคากันหน่อยนะคะ รายละเอียดของเครื่องคร่าวๆมีดังนี้ค่ะ

HDD SATA3 ตัว
    DVDRAM SATA 1 ตัว PATA 1ตัว ต่อผ่าน USB ข้างในอีก 1 ตัว
    FDD/X-Fi Sound/LAN/ATi4850
    ด้านหน้ามี USB 2 ช่อง 1394 1 ช่อง MIC 1ช่อง Headphone 1ช่อง
    สวิทช์/รีเซ็ท/P LCD/HDD LCD

รูปเครื่องปัจจุบัน

เครื่องจะอยู่ที่นี่ถึง สิ้นเดือน 9 นะคะ ใครว่างช่วงนี้รบกวน PM คุยด่วนค่ะ

ดูแล้วมันก็ไม่รก นะครับ เรียบร้อยดีครับ

Comment

ผู้หญิงจัดได้ขนาดนี้สวยแล้วครับ....hdd ตัง 3 ลูกแหนะ...นี่ถ้าอยูแถวคลอง 6 จะจัดให้จ้า...

Comment

ผมว่า เรียบร้อยมากเลยครับ

เห็นแล้วนึกสะท้อนใจเลย สงสารเครื่องตัวเองที่เจ้าของไม่ดูแล ไม่กล้าถ่ายรูปให้ดู

Comment

เครื่องผมยังรกกว่าเลยเนี่ย หุหุ

Comment

ถ้าอยู่แถวบ้านจะไปจัดให้ฟรี คิดแค่ค่าอุปกรณ์ อุอุ

Comment

ก้อสวยดีแล้วนิครับ

Comment

Working...
              X