Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากร่วมอุดมการ ~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากร่วมอุดมการ ~

เป็นชายไทย อายุ 25 ปี

มีความประสงค์อยากเลี้ยงแมวน้ำซักตัว

หลังจากเก็บกดความกระสันเอาไว้นาน แอบเข้ามาดู Zone นี้กว่า 100 ครั้ง

จึงตัดสินใจซักทีว่าอยากได้ชุดน้ำมาไว้ในครอบครองซัก 1 ชุด

งบ 10,000 + ไม่เกินซัก 3000 แต่อย่าเกินมากนะคับ

รอคานี้ผมขอเป็นรวม Case Full tower THERMALTAKE ARMOR+ สีดำ 5,400 ด้วยเลยนะจ๊ะ

หรือมีเคสตัวไหน ราคาใกล้เคียง 5,000 ก็แนะนำได้นะ(ไม่เคยใช้เคสFullซักที)

น้ำCpu+ชิบเซท ไม่ต้องเอา VGa นะจ๊ะ^^

ขอบคุณล่วงหน้าคับผม อิอิ

CPU : D-Tek Fuzion V1 49.95
    NB : Swiftech MCW30 24.95
    Radiator : Swiftech MCR320 53.95
    Tube : Clear Flex 1/2 ID 3/4 OD 5.94
    Pump : Swiftech MCP 655 79.95
    Fitting : Dangerden Fat Boy 5.00
    Reservior : Swiftech MCRES-MICRO 19.99

รวมราคา $239.73 จากเว็ป www.jab-tech.com ครับ แต่ยังไม่มี SB กับพัดลมนะครับ ปั๊มแรงพอที่จะใส่ SB กับ VGA เพิ่มได้อีกครับ

Comment

รอดูผลงาน ครับ สวยแน่นอนงานนี้

Comment

Originally posted by Hercules View Post
        รอดูผลงาน ครับ สวยแน่นอนงานนี้
        เล่นน้ำเสร็จ ก็ต้องจัดทิศทางสายไฟต่างๆ อีกครับ กว่าจะสวยก็คงเหนื่อยเหมือนกัน แต่ผมว่าคุ้มนะ ได้สวย ได้เย็น แต่เสียเงิน 555

Comment

เดี๋ยววันอาทิตย์นี้ว่าจะไป พันธ์ทิพย์ดูหนะคับ ร้าน ทค. กับ จด. น่าจะมีของมั้ยคับ

เดี๋ยวได้ผลยังไงเด๋ยวจะเอามาถามใหม่นะคับ

Comment

แมวน้ำยินดีต้อนรับ ครับท่าน

Comment

CM690 ตังที่เหลือ ยัดชุดน้ำ

Comment

ขอบคุณคับ^^

เอ่อแล้วหม้อน้ำ 2 ตอน กับ 3 ตอนนี่มันมีข้อดีข้อเสียต่างกันมั้ยครับ หรือว่าแล้วแต่ตังค์ -*-

Comment

ทค. กับ จด. คงจะมีบ้างตามรายการข้างบน แต่บางตัวไม่น่าจะมีครับ สั่งนอกก็ไม่ได้ยุ่งยากอะไรนะ เห็นคุณ witchtuya ดูครับ http://forums.overclockzone.com/foru...er.php?u=11402

หม้อน้ำ 3 ตอน ก็เย็นกว่า 2 ตอนน่ะครับ (ถ้ารุ่นเดียวกัน) ขนาดใหญ่กว่า แต่อั้นน้ำพอๆ กันเลย

Comment

เคส Super 18 ของ iCute ก็ดีนะครับ ใหญ่ดี 2900 บาท เป็น Full

Comment

อยากมีงบเเบบนี้มั้งจัง!

Comment

Originally posted by 722SLR View Post
                        อยากมีงบเเบบนี้มั้งจัง!

ขยันทำงานเกบเงินสิคับ

ไปดู จด. กะ ทค. มาแล้วผมว่ามันดูไม่ค่อยสวยเลยแหะแถมก็แพงใช้ได้เลย คงต้องได้สั่งนอกแหงเลย

Comment

Working...
                        X