Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามระหว่าง USB กับ PCI wireless

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามระหว่าง USB กับ PCI wireless

เกี่ยวกับราคา และความสะดวกในการ และ ความทนในการใช้งานครับ อันไหนมันดีักว่ากันอะ หุหุ อยากรู้มากครับ เพราะผมอยากลองเปลี่ยนมาใช้ router wireless ดูด้วย แล้วถ้าเปิดโหลดอันไหนมันทนกว่ากันครับ

ถ้าเน้นเรื่องสะดวก ก็คงต้องเป็นแบบ USB ครับ แต่ถ้าเอามาเปิดโหลด ผมว่า PCI wireless จะดีกว่านะครับ เพราะ USB ใช้นาน ๆ ร้อนครับ(กลัวมันพัง...)

Comment

Working...
    X