Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS Black เปิดไม่ติดคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มารายงานครับ

ไปที่ร้านมาแล้วครับ ช่างบอกเปิดไม่ติดครับ แปลี่ยนตัวใหม่ให้ครับ
    แต่ตื่นเต้นนิดหน่อยเพราะ สองอาทิตย์กว่า กว่าจะไปเปลี่ยน
    ได้ตัวใหม่มาก้ไม่รู้เป็นไง คืนนี้จะประกอบครับ

Comment

Originally posted by argu View Post
      มารายงานครับ

ไปที่ร้านมาแล้วครับ ช่างบอกเปิดไม่ติดครับ แปลี่ยนตัวใหม่ให้ครับ
      แต่ตื่นเต้นนิดหน่อยเพราะ สองอาทิตย์กว่า กว่าจะไปเปลี่ยน
      ได้ตัวใหม่มาก้ไม่รู้เป็นไง คืนนี้จะประกอบครับ
      ดีจัยด้วยครับ

Comment

กำเสียดายมาบอกไม่ทันซะละ

Comment

Working...
        X