ช่วยผมหน่อยเถอะครับ(เกี่ยวกับการ์ดจอ)
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: ช่วยผมหน่อยเถอะครับ(เกี่ยวกับการ์ดจอ)

OverclockZone Member

Default ช่วยผมหน่อยเถอะครับ(เกี่ยวกับการ์ดจอ)

ผมใช้การ์ดจอ EN 8400GS อ่ะคับ พอเวลากดเข้าเกมส์ มันเหมือนจะโหลดแต่แล้วมันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมลองเอาเกมส์เดียวกันไปลองอีกเครื่อง ซึ่งใช้ Fx5500 กลับเล่นได้เฉย ทั้งๆที่ วินโดวตัวเดียวกัน มันเปนแค่บางเกมส์อ่ะคับ อยากทราบพอมีวิธีแก้ไหมคับ ผมอัพเดตไดเวอเปนเวอชั่นล่าสุดแล้ว
    ช่วยหน่อยน่ะคับ อยากเล่นเกมส์นี้มากเลย เกมส์ที่ผมลองก็คือ Sango 2

OverclockZone Member Hlep's Avatar

format hdd, ลง windows ใหม่

OverclockZone Member unix's Avatar

ลองลบเกมแล้วลงใหม่ดู

driver การ์ดจอด้วย

Bookmarks

Bookmarks