Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายสายสัญญาณเครื่องเสียงหลายแบบตามสั่ง M2M, RCA, M2R, USB DAC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย mini to rca ยาว 1 เมตร เข้าหัว 3.5 ตัวL เอาไว้หลบเคสมือถือ ฯลฯ เข้าหัว RCA Lidge และสาย RCA 1 เมตร แต่รายการนี้ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ครับ ของลุงสมจิต EP279367134TH

Comment

• สาย mini to rca ตัวนำเงิน 4 เส้น + ทองแดงฝอย 4 เส้น เข้าหัว Dynacom ปลอกดำแกนชุบเงิน Neutrik ชุบนิกเกิล ของคุณครรชิต EP039283872TH ขอบคุณครับ

Comment

• RCA 1 เมตร เข้าหัว Dynacom 24K ของคุณสุภโชติ EP280057982TH ขอบคุณครับ

Comment

• 1. RCA 1 เมตร เข้าหัว Neutrik ชุบนิกเกิลของคุณสุรพงษ์ EP280059484TH
          2. RCA 1 เมตร และ mini to rca ยาว 1.5 เมตร เข้าหัว Dynacom ชุบทอง24k แล้วหัว rca 3lock ของคุณชัชรินทร์ EP280059498TH ขอบคุณครับ

Comment

• สอบถามได้ครับ

Comment

• สาย mini to mini ยาว 1 เมตร เข้าหัว Dynacom ชุบทอง 24K ของคุณไกรฤทธิ์ EP334474839TH ขอบคุณครับ

Comment

• สาย RCA 1 เมตร ของคุณนัทวัตร์ EP280067959TH ขอบคุณครับ

Comment

• สาย mini to rca ยาว 2 เมตร ของลุงสมจิต EP280069416T ขอบคุณมากครับ

Comment

• สาย mini to mini ยาว 1 เมตร ของคุณปรัชญ์ EP280074504TH ขอบคุณครับ

Comment

• mini to rca ตัวนำ 8 เส้น ทองแดงฝอยและทองแดงฝอยชุบเงิน
                      เข้าหัว Dynacom แกนชุบเงิน ของคุณอภิวัฒน์

Comment

• สอบถามได้ครับ ตัวนำรุ่นใหม่มาแล้วครับ Dynacom

Comment

• RaJMQl.jpg สายแบบนี้ราคาเท่าไหร่พร้อมส่งนะครับ ช่วยส่งราคาทาง PM ด้วยครับ

Comment

• PM ให้แล้วนะครับ

Comment

• สาย mini to rca 1 เมตร ของคุณสุภัค ขอบคุณครับ EP457851187TH

Comment

• สอบถามได้ครับ

Comment

Working...
                                X