Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ F80S ช่วยหน่อยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ F80S ช่วยหน่อยนะคับ

คือผมลง วิสต้า แต่ลงไดร์เวอร์ กล้องไม่ได้อ่ะคับ เอาแผ่นที่แถมมาลงก้อไม่ได้คับ

แล้วไปโหลดที่ ASUS ก้อลงไม่ได้อีก ใครใช้วิสต้าบอกหน่อยคับ (ทุกอย่างลงได้หมดเว้น กล้องอย่างเดียว)

ขอบคุณล่วงหน้าคับ...

ตอนใส่แผ่น Driver F80S ให้มันออโต้รันขึ้นมาป่าวคับ หรือว่าติดตั้งทีละตัวอ่ะคับ ของผมรอให้มันออโต้รันขึ้นมา มันก็จะมีให้เลือกติ๊กถูกในช่องสี่เหลี่ยมหน้าชื่อไดร์เวอร์ต่างๆ แล้วก็คลิกติดตั้ง มันก็จะติดตั้งไดว์เวอร์ทุกตัวที่เราเลือกทีเดียวจบเลยคับ

Comment

ให้ออโต้รันคับลองลงหมดแล้ว มีปัญหาที่กล้องละคับ

Comment

Originally posted by csboy View Post
        ให้ออโต้รันคับลองลงหมดแล้ว มีปัญหาที่กล้องละคับ
        Originally posted by csboy View Post
        คือผมลง วิสต้า แต่ลงไดร์เวอร์ กล้องไม่ได้อ่ะคับ เอาแผ่นที่แถมมาลงก้อไม่ได้คับ

แล้วไปโหลดที่ ASUS ก้อลงไม่ได้อีก ใครใช้วิสต้าบอกหน่อยคับ (ทุกอย่างลงได้หมดเว้น กล้องอย่างเดียว)

ขอบคุณล่วงหน้าคับ...
        ผมลงจากในแผ่นก็ใช้ได้นะ ลองใช้ Asus LifeFrame ใช้ได้นะ หรือว่าผมเข้าใจอะไรผิดมั๊ยเนี่ย?

Comment

Working...
        X