Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF 9800gtx+ ต้องใช้ PSU แบบไหนครับ แนะนำหน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF 9800gtx+ ต้องใช้ PSU แบบไหนครับ แนะนำหน่อยงับ

GF 9800gtx+ ต้องใช้ PSU แบบไหนครับ

คือผม อยากได้ PSU~ สวยๆ เท่ห์ๆอะ แล้ว สักกี่ watt อะครับ ถึงจะพอ 9800gtx+ แล้วก็ ว่าจะแต่งพวกพัดลม case เปลี่ยนซิ้งอะไรด้วย ต้องเผื่อไว้สักเท่าไหร่ครับ แล้วพวก psu สวยๆนี่ แบบไหนดีหรอครับ อย่กให้ช่วยแนะนำและอธิบาย อะไรก็ได้ครับ คร่าวๆ ขอบคุณครับบบ^ ^

Tagan BZ-Series
    สวยดี สีสัน แจ่มๆ

Comment

BZ นั่นแหละครับ ลิเก ดี

Comment

ถ้าอุปกรณ์เยอะๆเอาสัก 600W ขึ้นน่าจะโอเคครับ

ชอบ Tagan BZ-Series เหมือนกัน

Comment

^ ^ขอบคุณมากครับ ถ้าจะให้ดี มีรูปก็ดี อิอิ แต่มะเปนไรคราบ เท่านี้ก็แจ่มละครับบ^ ^ Thank มากๆๆ

Comment

เข้า google พิมพ์รุ่น แล้วกดรุปภาพ รับรองขึ้นเพียบ สีหลากสีนั่นแหล่ะใช่เลย

Comment

Working...
            X