Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV PC Bit มาแล้ววววววววว ดีใจโว้ยยยยยยยยยยยย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by noobeer1 View Post
    ใครจาห้ามวะ ถ้ากุจาเล่น แสด
    คุณ mypc แทงสด แตกใน ไงครับ อิอิ

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
      คุณ mypc แทงสด แตกใน ไงครับ อิอิ
      ตามมาฮา

อุบ..อุบ เดี๋ยวโดนอุ้ม

Comment

โว้ว...ตกใจหมด

ป.ล.เห็นmypcไปป้วนเปี้ยนแถวๆห้องGeneralอ่ะ ผมว่ามันไม่ได้เกรียนจริงๆหรอก คนมันแกล้งโง่ มันจะเข้ามาดูคนที่มาตอบกระทู้มัน คงสนุกมัน เด็กแมพยังดีกว่าอีก เนอะ กิ้วๆ

Comment

Originally posted by Rojazz View Post
          เวปนี้ชอบหลอกหลวง อย่าไปเชื่อมัน (ส่วนน้อยที่เป็นเรื่องจริง) วันๆสมาชิกเวป ปั้มกระทู้อย่างเดียว

หลอกลวงตรงไหนครับ ลิ้งมันบอก GTA IV เขาไม่ได้บอกว่าของ PC นี้ครับ

มันมีอยู่ 2 อย่างครับ

1.เขาหลอกลวง
          2.ไม่รู้เรื่องเอง แต่ไปว่าเขา

Comment

Working...
          X